กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) CGNS%20Home
กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) CGNS%20Home
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฏต่าง ๆ ของเว็ป CGNS

1. ห้ามโพสมั่ว >> [ เตือนครั้งที่ 1 : แบน 7 วัน ] - [ เตือนครั้งที่ 2 : แบนถาวร ]

2. ห้ามตั้ง [Username] มั่ว >> [ แบนถาวร + ลบ ID ]

3. ห้ามตั้งกระทู้หรือดูหมิ่นสถาบันพระมหากษัติร์ >> [ แบนถาวร + ลบ ID ]

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member )

Go down 
2 posters

คุณคิดว่ากิจกรรมนี้ดีหรือไม่
ดีอย่างมาก
กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_lcap100%กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_rcap
 100% [ 3 ]
ดี
กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_lcap0%กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
ขอไม่ตอบดีกว่า
กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_lcap0%กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
ไม่
 0% [ 0 ]
ไม่อย่างมาก
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 3

Back

ผู้ตั้งข้อความ
AdminCGNS
ผู้ดูแลระบบสูงสุด

แต้ม : 100024826
ชื่อเสียง : 9

กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member )   กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) Empty20/4/2011, 11:55 am

นี่คือภาพ VIP Member นะครับ

กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) VIPmember

ก่อนที่เพื่อน ๆ ทุกคนจะเข้าร่วมต้องทำตามกติกาดังนี้ครับ

มี 3 ช่องทางที่จะได้นะครับ

1. ให้เพื่อน ๆ ช่วยกันโปรโมทเว็ปไซต์ CGNS โดยบอกว่า "โปรวาป CGNS" ดีอย่างไร อย่างน้อยคนละ 10 เว็ปไซต์
- คลิก เพื่อ Copy ข้อความในลิงค์นี้ได้เลยครับ -
( ปล.เมื่อโปรโมทแล้วนำลิงค์เว็ปนั้นแนบมาด้วยเพื่อให้สดวกในการตรวจสอบนะครับ )

2. เพื่อน ๆ ต้องมีแต้มอย่างน้อย 25,000 แต้มขึ้นไป
"สามารถซื้อแต้มได้นะครับ 25,000 แต้ม ราคา 50 บาท True Money"
> คลิกเพื่อติดต่อซื้อแต้ม <

3. ชวนเพื่อนมาใช้งานในเว็ปไซต์ CGNS อย่างน้อย 10 คน และแนบชื่อมา ต้องเพื่อนจริง ๆ นะครับ ถ้าสมัครเองจะไม่ให้
"เราจะตรวจ IP และเวลาสมัคร เครื่องที่สมัครด้วยนะครับ ถ้าเหมือนกัน จะไม่ให้"

———————————————————————————————————————————————————————

กิจกรรมนี้มีการเพิ่มเวลา 1 เดือน นะครับ เริ่มจากวันนี้ ถึงเดือนหน้า ( 20/5/54 - 20/6/54 )

จะรออะไรกันล่ะครับ !! ก็รีบเลยสิครับ...ยิ่งโปรโมทไว ยิ่งได้ไวนะครับ ^0^
อย่างลืมตอบแบบสำรวจด้วยนะครับ ต่อไปจะได้จัดอีก

สุดท้ายนี้ เพื่อน ๆ ที่ต้องการร่วมกิจกรรมเหล่านี้อีก ให้ติดตามต่อไปเรื่อย ๆ นะครับ เราจะจัดมาอีกเรื่อย ๆ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย AdminCGNS เมื่อ 11/5/2011, 6:34 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cgns.cz.cc/
AdminBee
AdminBee

แต้ม : 100024276
ชื่อเสียง : 0

กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member )   กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member ) Empty20/4/2011, 2:59 pm

- - ยังไงก็ขยัน ๆ กันโปรโมทหน่อยน๊า... ถ้าอยากได้ VIP Member ^.^
ขึ้นไปข้างบน Go down

กติการการเข้าร่วมกิจกรรม ( ฟรี VIP Member )
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1